phone chỉ đường Messenger Zalo

Lốp Bridgestone 155/80R13 B-SERIES B25A

Thương hiệu: Bridgestone
Tình trạng: Còn hàng
Từ 5,000,000 vnđ
Giá cập nhật theo thời điểm - liên hệ để nhận giá báo mới nhất
Thông tin thêm
  • Bảo hành theo tiêu chuẩn NSX
  • Nhiều chương trình KM hấp dẫn hàng tháng
  • Liên hệ để nhận thêm ưu đãi
Số lượng
Thêm vào giỏ hàng

Vì sao chọn Thanh An

  • Hàng chính hãng 100%
  • Ngày sản xuất mới nhất
  • Giá tốt nhất, báo giá rõ ràng
  • Dịch vụ chuyên nghiệp
  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành nhanh chóng

Với khả năng bám đường, êm ái và bền bỉ tối ưu, Lốp Bridgestone 155/80R13 B-SERIES B25A là sự lựa chọn hoàn hảo để cải thiện trải nghiệm lái xe của bạn. Hãy cùng Thanh An Autocare khám phá các thông số kỹ thuật và đặc điểm nổi bật của dòng lốp này ngay dưới đây.

Khách hàng thay lốp xe ô tô chính hãng tại cửa hàng của Thanh An Autocare

Khách hàng thay lốp xe ô tô tại cửa hàng của Thanh An Autocare quận 7

Nội dung chính

Thông số kỹ thuật

Tên sản phẩm Lốp Bridgestone 155/80R13 B-SERIES B25A
Thương hiệu lốp Bridgestone
Kích thước lốp 155/80R13
Dòng gai B-SERIES B25A
Độ rộng lốp 155
Tỷ lệ chiều cao 80%
Kích thước mâm xe (lazang) 13
Loại lốp Lốp không săm
Tình trạng Mới
Công dụng Lốp lắp cho xe du lịch

1. Lốp Bridgestone 155/80R13 B-SERIES B25A có thể lắp trên những dòng xe nào

Lốp Bridgestone 155/80R13 B-SERIES B25A có thể sử dụng lắp cho các dòng xe: Hyundai Grand i10, Hyundai Getz, Daewoo Gentra.

Đội ngũ kỹ thuật viên chuyên nghiệp thay vỏ xe ô tô tại Thanh An Autocare

Đội ngũ kỹ thuật viên chuyên nghiệp thay vỏ xe ô tô tại Thanh An

Ý nghĩa của thông số là:

  • 155: Độ rộng mặt lốp là 155 mm
  • 80: Tỷ lệ chiều cao mặt lốp là 80%
  • R: Kiểu thiết kế lốp
  • 13: Đường kính mâm là 13 inch

2. Ưu điểm nổi bật của Lốp Bridgestone 155/80R13 B-SERIES B25A

Dòng sản phẩm B-SERIES B25A an toàn và tiết kiệm
B25A của dòng sản phẩm B-Series không chỉ được thiết kế để mang lại hiệu suất tối ưu và mức độ an toàn cao, mà còn tối ưu hóa tuổi thọ và giảm thiểu chi phí sử dụng lốp xe.
Đây chính là lý do tại sao các nhà sản xuất ô tô hàng đầu trên thế giới đã chọn B-Series làm đối tác tin cậy của họ.
Bên cạnh đó, B25A cũng được thiết kế để giảm tiếng ồn và tạo ra một môi trường thân thiện hơn.

3. Mua Lốp Bridgestone 155/80R13 B-SERIES B25A chính hãng uy tín chất lượng ở đâu?

Hơn 30 là đại lý phân phối lốp xe ô tô năm uy tín hàng đầu Việt Nam, Thanh An Autocare tự hào mang đến cho bạn:

  • Lốp xe chính hãng 100%
  • Giá cả cạnh tranh, minh bạch
  • Dịch vụ tận tâm với đội ngũ chuyên nghiệp hỗ trợ khách hàng mọi lúc, mọi nơi.

Quy trình thay lốp & cân bằng động (cân mâm dán chì) tại Thanh An

Chính sách bảo hành: Tại đây

CÁC LỐP KHÁC CÙNG KÍCH CỠ

Với kích thước lốp 155/80R13, bạn có thể tham khảo thêm các sản phẩm sau để lắp cho xế cưng:

Tên sản phẩm Giá tham khảo
Lốp Sailun 155/80R13 Atrezzo Elite2 Từ 935,000 đồng/lốp
Lốp Sailun 155/80R13 Atrezzo SH406 Từ 875,000 đồng/lốp
Lốp Hankook 155/80R13 Optimo K715 Từ 5,000,000 đồng/lốp
Lốp Michelin 155/80R13 Energy XM2+ Thái Lan Từ 5,000,000 đồng/lốp
Lốp Hankook 155/80R13 Kinergy Eco2 K435 Hàn Quốc Từ 5,000,000 đồng/lốp

Đánh giá

Đánh giá sản phẩm

Lốp Bridgestone 155/80R13 B-SERIES B25A

Xác thực
5/5
(3 đánh giá)
  • Lâm Anh Store
    Tôi đánh giá cao cách làm việc của kỹ thuật viên, thay Lốp Bridgestone 155/80R13 B-SERIES B25A rất tỉ mỉ.
  • Nhật Phát Auto
    Lốp Bridgestone 155/80R13 B-SERIES B25A giúp xe giảm tiếng ồn đáng kể khi di chuyển.
  • Ngọc Lan 88
    Thay Lốp Bridgestone 155/80R13 B-SERIES B25A ở Thanh An, chi phí tối ưu, không phát sinh thêm.

Những sản phẩm liên quan

Những sản phẩm đã xem

Kiến thức về lốp xe

Máy Phát Điện Ô Tô Là Gì? Vai Trò Đối Với Tuổi Thọ Ắc Quy

Vũ Duy 12/06/2026

Quá trình vận hành hệ thống điện trên xe hơi luôn cần sự phối hợp nhịp nhàng giữa linh kiện lưu trữ và bộ phận cung cấp năng lượng. Nghiên cứu chuyên sâu chủ đề "Máy phát điện ô tô là gì? Vai trò đối với tuổi thọ ắc quy" giúp các tài xế chủ động bảo vệ nguồn điện dự phòng. Đội ngũ kỹ thuật viên tại Thanh An Autocare luôn sẵn sàng hỗ trợ khách hàng đo đạc thông số hệ thống sạc nhằm duy trì hiệu suất tốt nhất.

Khách hàng nhận quà sau khi thay nhớt ENEOS tại Thanh An Autocare

Vũ Duy 08/06/2026

Có những món quà không ai đi chăm xe mà nghĩ sẽ mang về...Nhưng hè này, điều đó đang diễn ra mỗi ngày tại Thanh An!

  • Thay lốp, giảm ngay 10% phụ kiện
  • Gắn Camera hành trình Vietmap, cơ hội trúng SH Mode, iPhone 17 và nhiều quà tặng giá trị
  • Thay nhớt Eneos, bốc thăm nhận hàng loạt phụ kiện xinh xắn

Và điều tuyệt nhất là...Những người trong hình không phải người mẫu quảng cáo. Họ là những khách hàng thật đã mang xe đến Thanh An và bất ngờ mang quà về.

  • Xe được chăm sóc.
  • Quà được mang về.
  • Niềm vui được nhân đôi.

Chương trình đang diễn ra với số lượng quà tặng có hạn. Biết đâu lần tới, người cầm phần thưởng trên tay lại chính là bạn?

Thay nhớt ENEOS nhận quà tại Thanh An Autocare

Thay nhớt ENEOS nhận bình giữ nhiệt tại Thanh An Autocare

Hướng dẫn chọn lốp xe ô tô theo phong cách lái

Vũ Duy 30/06/2026

Mỗi chủ xe đều sở hữu thói quen điều khiển phương tiện khác nhau, đòi hỏi những bộ lốp đáp ứng đúng đặc thù vận hành thực tế. Thanh An Autocare xây dựng nội dung hướng dẫn chọn các loại lốp xe theo phong cách lái nhằm giúp khách hàng tối ưu hóa hiệu suất và độ an toàn trên mọi hành trình. Những thông tin chuyên môn vững chắc dưới đây giúp bạn dễ dàng tìm ra sản phẩm phù hợp nhất cho chiếc xế cưng của mình.

Mẹo kéo dài tuổi thọ lốp xe ô tô giúp xe bền bỉ và an toàn

Vũ Duy 29/06/2026

Sở hữu một chiếc ô tô đòi hỏi chủ xe cần áp dụng những mẹo đơn giản kéo dài tuổi thọ cho "xế cưng" nhằm duy trì hiệu suất vận hành bền bỉ. Chăm sóc hệ thống khung gầm và lốp xe ô tô đúng phương pháp sẽ giúp phương tiện luôn lăn bánh êm ái, tiết kiệm lượng nhiên liệu tiêu hao tối đa. Thương hiệu Thanh An Autocare luôn đồng hành cùng bạn bằng những kiến thức bảo dưỡng chuyên sâu, dễ dàng áp dụng ngay vào thực tiễn sử dụng hàng ngày.

Những sai lầm điều khiển ô tô tài xế mới thường mắc phải

Vũ Duy 23/06/2026

Bắt đầu hành trình cầm lái thực tế đòi hỏi sự tập trung cao độ và kỹ năng xử lý tình huống chính xác. Tuy nhiên, những sai lầm điều khiển ôtô các tài xế mới thường mắc phải luôn tiềm ẩn rủi ro hao mòn phương tiện nhanh chóng. Đội ngũ chuyên gia tại Thanh An Autocare phân tích chi tiết các thói quen lái xe chưa chuẩn mực nhằm giúp quý khách bảo vệ hệ thống khung gầm và dàn lốp an toàn nhất.

Những sai lầm người mới lái ô tô thường gặp ảnh hưởng đến lốp xe

Vũ Duy 20/06/2026

Người mới cầm vô lăng thường thiếu kinh nghiệm xử lý tình huống thực tế trên đường đô thị đông đúc. Tình trạng người mới lái ôtô sẽ dễ những thói quen sai lầm dưới đây gây ảnh hưởng trực tiếp đến tuổi thọ phụ tùng, đặc biệt là hệ thống lốp xe. Đội ngũ kỹ thuật viên tại Thanh An Autocare tổng hợp các lưu ý chuyên môn giúp bạn lái xe an toàn và tối ưu chi phí vận hành.