phone chỉ đường Messenger Zalo

Lốp Kumho 165/65R14 Ecowing KH27

Thương hiệu: Kumho
Tình trạng: Còn hàng
Từ 5,000,000 vnđ
Giá cập nhật theo thời điểm - liên hệ để nhận giá báo mới nhất
Thông tin thêm
  • Bảo hành theo tiêu chuẩn NSX
  • Nhiều chương trình KM hấp dẫn hàng tháng
  • Liên hệ để nhận thêm ưu đãi
Số lượng
Thêm vào giỏ hàng

Vì sao chọn Thanh An

  • Hàng chính hãng 100%
  • Ngày sản xuất mới nhất
  • Giá tốt nhất, báo giá rõ ràng
  • Dịch vụ chuyên nghiệp
  • Giao hàng toàn quốc
  • Bảo hành nhanh chóng

Với khả năng bám đường, êm ái và bền bỉ tối ưu, Lốp Kumho 165/65R14 Ecowing KH27 là sự lựa chọn hoàn hảo để cải thiện trải nghiệm lái xe của bạn. Hãy cùng Thanh An Autocare khám phá các thông số kỹ thuật và đặc điểm nổi bật của dòng lốp này ngay dưới đây.

Khách hàng thay lốp xe ô tô chính hãng tại cửa hàng của Thanh An Autocare

Khách hàng thay lốp xe ô tô tại cửa hàng của Thanh An Autocare quận 7

Nội dung chính

Thông số kỹ thuật

Tên sản phẩm Lốp Kumho 165/65R14 Ecowing KH27
Thương hiệu lốp Kumho
Kích thước lốp 165/65R14
Dòng gai Ecowing KH27
Độ rộng lốp 165mm
Tỷ lệ chiều cao 65%
Kích thước mâm xe (lazang) 14
Loại lốp Lốp có săm
Tình trạng Mới
Công dụng Lốp lắp cho xe du lịch

1. Lốp Kumho 165/65R14 Ecowing KH27 có thể lắp trên những dòng xe nào

Lốp Kumho 165/65R14 Ecowing KH27 có thể sử dụng lắp cho các dòng xe: Chevrolet Spark, Hyundai Grand i10, Hyundai Getz, Mitsubishi Mirage, Suzuki Celerio, Suzuki Window Van, Hyundai i10, VinFast Minio Green.

Đội ngũ kỹ thuật viên chuyên nghiệp thay vỏ xe ô tô tại Thanh An Autocare

Đội ngũ kỹ thuật viên chuyên nghiệp thay vỏ xe ô tô tại Thanh An

Ý nghĩa của thông số là:

  • 165: Độ rộng mặt lốp là 165 mm
  • 65: Tỷ lệ chiều cao mặt lốp là 65%
  • R: Kiểu thiết kế lốp
  • 14: Đường kính mâm là 14 inch

2. Ưu điểm nổi bật của Lốp Kumho 165/65R14 Ecowing KH27

Kumho Ecowing KH27 là dòng lốp tiên tiến được phát triển với công nghệ thân thiện với môi trường, nhằm hỗ trợ việc tiết kiệm nhiên liệu mà vẫn đảm bảo hiệu suất và thoải mái khi lái xe.
Với sự kết hợp của các vật liệu xanh, lốp này không chỉ mang lại khả năng điều khiển ổn định và độ bám đường tốt, mà còn giúp giảm thiểu tiêu thụ nhiên liệu đáng kể và giảm ồn động, tạo cảm giác thoải mái cho người lái.
Ecowing KH27 được thiết kế với nhiều kích cỡ lốp khác nhau để phù hợp với nhu cầu của mọi loại xe. Sử dụng hợp chất thân thiện môi trường, lốp Kumho Ecowing KH27 không chỉ có hiệu suất vận hành xuất sắc mà còn giảm thiểu lực cản lăn và tiết kiệm nhiên liệu lên đến 5,1% so với các lốp tương đương.
Điều này không chỉ giúp giảm chi phí nhiên liệu mà còn đóng góp vào việc giảm lượng khí thải ra môi trường, thể hiện cam kết của Kumho đối với bảo vệ môi trường. Thiết kế gai lốp đặc biệt của Ecowing KH27 sử dụng hợp chất Hybrid Full Capply, tăng độ bền và chống biến dạng của gai lốp.
Kumho cũng tăng độ dày của rãnh gai và lớp bố đỉnh để đảm bảo sự bền bỉ và độ an toàn khi sử dụng trong mọi điều kiện địa hình. Các rãnh gai được mở rộng tối đa để hỗ trợ việc thoát nước nhanh chóng khi lái xe trong điều kiện mưa.
Với kết cấu hông lốp bền vững, Ecowing KH27 giảm nguy cơ đứt gãy sợi bố và phù hợp với mọi loại địa hình. Cấu trúc Ta lông mới và vòng tanh được tối ưu hóa, cùng với lớp bảo vệ gờ, tạo ra sự ổn định và độ bền tốt hơn cho lốp Kumho Ecowing KH27, đặc biệt là khi chịu tải nặng.

3. Mua Lốp Kumho 165/65R14 Ecowing KH27 chính hãng uy tín chất lượng ở đâu?

Hơn 30 là đại lý phân phối lốp xe ô tô năm uy tín hàng đầu Việt Nam, Thanh An Autocare tự hào mang đến cho bạn:

  • Lốp xe chính hãng 100%
  • Giá cả cạnh tranh, minh bạch
  • Dịch vụ tận tâm với đội ngũ chuyên nghiệp hỗ trợ khách hàng mọi lúc, mọi nơi.

Quy trình thay lốp & cân bằng động (cân mâm dán chì) tại Thanh An

DÒNG GAI CÙNG KÍCH THƯỚC

Tên sản phẩm Giá tham khảo
Lốp Kumho 165/65R14 Super Mile TX61 Việt Nam Từ 850,000 đồng/lốp

Chính sách bảo hành: Tại đây

CÁC LỐP KHÁC CÙNG KÍCH CỠ

Với kích thước lốp 165/65R14, bạn có thể tham khảo thêm các sản phẩm sau để lắp cho xế cưng:

Tên sản phẩm Giá tham khảo
Lốp Kenda 165/65R14 Kenetica Eco KR203 Từ 1,050,000 đồng/lốp
Lốp Sailun 165/65R14 Atrezzo Elite2 Từ 920,000 đồng/lốp
Lốp Sailun 165/65R14 Atrezzo SH406 Từ 890,000 đồng/lốp
Lốp Firestone 165/65R14 FS10 Thái Lan Từ 1,220,400 đồng/lốp
Lốp Hankook 165/65R14 Kinergy ST H735 Indonesia Từ 950,000 đồng/lốp
Lốp Deestone 165/65R14 R203 Thái Lan Từ 787,500 đồng/lốp
Lốp Leao 165/65R14 Nova-Force GP Thái Lan Từ 910,000 đồng/lốp
Lốp Presa 165/65R14 PR1 Thái Lan Từ 825,000 đồng/lốp
Lốp Toyo 165/65R14 TAMPZ Từ 5,000,000 đồng/lốp
Lốp Toyo 165/65R14 Proxes CR1 Malaysia Từ 1,041,357 đồng/lốp
expert
Thanh An Autocare
Thanh An là chuỗi cửa hàng chuyên phân phối các sản phẩm lốp xe ô tô, ắc quy, đồ chơi, nội thất ô tô. Các sản phẩm tại Thanh An đều 100% chính hãng, bảo hành đầy đủ. Bên cạnh đó, Thanh An còn cung cấp các dịch vụ liên quan như rửa xe thay dầu, cứu hộ ắc quy, căn chỉnh lốp, cân bằng động,...Với phương châm “Uy tín, chất lượng và giá tốt nhất cho người tiêu dùng”, Thanh An vinh hạnh trở thành người bạn tin cậy luôn đồng hành chăm sóc cho xế yêu.

Đánh giá

Đánh giá sản phẩm

Lốp Kumho 165/65R14 Ecowing KH27

Xác thực
5/5
(3 đánh giá)
  • Trí Leo
    Lốp Kumho 165/65R14 Ecowing KH27 giúp xe vận hành ổn định hơn nhiều.
  • Duy Travel Go
    Thay Lốp Kumho 165/65R14 Ecowing KH27 ở Thanh An là quyết định đúng, vừa an toàn vừa tiết kiệm.
  • Vũ NT
    Lốp Kumho 165/65R14 Ecowing KH27 đi thành phố rất êm, giữ thăng bằng tốt.

Những sản phẩm liên quan

Những sản phẩm đã xem

Kiến thức về lốp xe

Máy Phát Điện Ô Tô Là Gì? Vai Trò Đối Với Tuổi Thọ Ắc Quy

Vũ Duy 12/06/2026

Quá trình vận hành hệ thống điện trên xe hơi luôn cần sự phối hợp nhịp nhàng giữa linh kiện lưu trữ và bộ phận cung cấp năng lượng. Nghiên cứu chuyên sâu chủ đề "Máy phát điện ô tô là gì? Vai trò đối với tuổi thọ ắc quy" giúp các tài xế chủ động bảo vệ nguồn điện dự phòng. Đội ngũ kỹ thuật viên tại Thanh An Autocare luôn sẵn sàng hỗ trợ khách hàng đo đạc thông số hệ thống sạc nhằm duy trì hiệu suất tốt nhất.

Khách hàng nhận quà sau khi thay nhớt ENEOS tại Thanh An Autocare

Vũ Duy 08/06/2026

Có những món quà không ai đi chăm xe mà nghĩ sẽ mang về...Nhưng hè này, điều đó đang diễn ra mỗi ngày tại Thanh An!

  • Thay lốp, giảm ngay 10% phụ kiện
  • Gắn Camera hành trình Vietmap, cơ hội trúng SH Mode, iPhone 17 và nhiều quà tặng giá trị
  • Thay nhớt Eneos, bốc thăm nhận hàng loạt phụ kiện xinh xắn

Và điều tuyệt nhất là...Những người trong hình không phải người mẫu quảng cáo. Họ là những khách hàng thật đã mang xe đến Thanh An và bất ngờ mang quà về.

  • Xe được chăm sóc.
  • Quà được mang về.
  • Niềm vui được nhân đôi.

Chương trình đang diễn ra với số lượng quà tặng có hạn. Biết đâu lần tới, người cầm phần thưởng trên tay lại chính là bạn?

Thay nhớt ENEOS nhận quà tại Thanh An Autocare

Thay nhớt ENEOS nhận bình giữ nhiệt tại Thanh An Autocare

Mẹo kéo dài tuổi thọ lốp xe ô tô giúp xe bền bỉ và an toàn

Vũ Duy 29/06/2026

Sở hữu một chiếc ô tô đòi hỏi chủ xe cần áp dụng những mẹo đơn giản kéo dài tuổi thọ cho "xế cưng" nhằm duy trì hiệu suất vận hành bền bỉ. Chăm sóc hệ thống khung gầm và lốp xe ô tô đúng phương pháp sẽ giúp phương tiện luôn lăn bánh êm ái, tiết kiệm lượng nhiên liệu tiêu hao tối đa. Thương hiệu Thanh An Autocare luôn đồng hành cùng bạn bằng những kiến thức bảo dưỡng chuyên sâu, dễ dàng áp dụng ngay vào thực tiễn sử dụng hàng ngày.

Những sai lầm điều khiển ô tô tài xế mới thường mắc phải

Vũ Duy 23/06/2026

Bắt đầu hành trình cầm lái thực tế đòi hỏi sự tập trung cao độ và kỹ năng xử lý tình huống chính xác. Tuy nhiên, những sai lầm điều khiển ôtô các tài xế mới thường mắc phải luôn tiềm ẩn rủi ro hao mòn phương tiện nhanh chóng. Đội ngũ chuyên gia tại Thanh An Autocare phân tích chi tiết các thói quen lái xe chưa chuẩn mực nhằm giúp quý khách bảo vệ hệ thống khung gầm và dàn lốp an toàn nhất.

Những sai lầm người mới lái ô tô thường gặp ảnh hưởng đến lốp xe

Vũ Duy 20/06/2026

Người mới cầm vô lăng thường thiếu kinh nghiệm xử lý tình huống thực tế trên đường đô thị đông đúc. Tình trạng người mới lái ôtô sẽ dễ những thói quen sai lầm dưới đây gây ảnh hưởng trực tiếp đến tuổi thọ phụ tùng, đặc biệt là hệ thống lốp xe. Đội ngũ kỹ thuật viên tại Thanh An Autocare tổng hợp các lưu ý chuyên môn giúp bạn lái xe an toàn và tối ưu chi phí vận hành.

Lưu ý khi bảo dưỡng lốp xe ô tô bền bỉ theo thời gian

Vũ Duy 16/06/2026

Áp dụng những lưu ý khi bảo dưỡng lốp xe ô tô bền bỉ với thời gian giúp chủ xe tối ưu chi phí và đảm bảo an toàn trên mọi hành trình. Sự chăm sóc lốp đúng kỹ thuật duy trì độ bám đường tối đa và kéo dài tuổi thọ thực tế của sản phẩm. Chuyên gia tại Thanh An Autocare luôn khuyến khích khách hàng nắm vững các quy trình cơ bản nhằm phát huy hết hiệu suất của dàn lốp nguyên bản.